Wani nau'in Latsa ya fi dacewa a gare ku

Wani nau'in Latsa ya fi dacewa a gare ku

Lokacin da abokin ciniki ke so ya samar da samfur, yi amfani da latsawa na ruwa. Na farko, dole ne ya ƙayyade nau'in latsawa na hydraulic da ya dace, ko yana da hudu-

post na'ura mai aiki da karfin ruwa latsa ko mai zamiya hydraulic latsa. Na biyu, ƙayyade adadin ton na latsawa na hydraulic da ake buƙata. A ƙarshe, ƙayyade mold.

【YIHUI】 Wanne Nau'in Latsa Na'uran Ruwa ne Mafi Kyau a gare ku

Matsalolin alƙalami suna ba da sauƙi mai sauƙi daga bangarori uku. 4-column presses tabbatar da ko da matsa lamba rarraba. Matsakaicin gefen tsaye yana ba da tsattsauran ra'ayi da ake buƙata

loda daga tsakiya a cikin aikace-aikacen mutuƙar ci gaba. Abu ɗaya mai mahimmanci ya kamata a tuna: Mafi mahimmancin aikin kuma mafi buƙatar haƙuri, da

ya kamata mafi girma da tanadin tonnage iya aiki.

Da zarar an ƙayyade ainihin abubuwan, abu na gaba da za a yi la'akari shine zaɓuɓɓuka. Yawancin masu ginin latsawa na hydraulic suna ba da kayan haɗi da yawa. Waɗannan galibi sun haɗa da:
Matsalolin juyar da nisa

Matsakaicin jujjuyawar injin hydraulic

Keke keke ta atomatik (ci gaba).

Masu ƙidayar lokaci

Zamiya bolsters da Rotary index Tables

Mutuwar matashin kai

Fitar da silinda ko knockouts

Labulen hasken lantarki da sauran na'urori

Abubuwan sarrafa allon taɓawa

Bayanin tsarin Servo don daidaitaccen, daidaitacce, sarrafa bugun jini mai maimaitawa

Sa'an nan kuma kuna buƙatar ƙayyade irin nau'in ingancin da kuke buƙatar samun aikin. Ingancin na iya bambanta sosai daga latsa zuwa latsa. Akwai matsi masu haske waɗanda suke

masu iya “fashewa” aikin na ɗan lokaci da juyawa, kuma akwai injuna masu nauyi waɗanda aka ƙera don aikace-aikacen aikin ƙarfe na gaba ɗaya.

Ana iya amfani da ƴan wuraren gini don kwatanta injin ɗaya da wata:

Frame: Dubi ƙaƙƙarfan ginin firam, ƙaƙƙarfan kauri, ƙarfin girma, da sauran dalilai.

Silinda: Menene diamita? Ta yaya ake gina shi? Wanene ya sanya shi? Yaya sabis yake?

Matsakaicin matsa lamba na tsarin: A wane psi ne jarida ke haɓaka cikakken ton? Mafi na kowa kewayon don masana'antu presses ne 1000 zuwa 3000 psi.

Ƙarfin doki: Tsawon lokaci, tsayi, da saurin bugun bugun bugun yana ƙayyade ƙarfin dawakin da ake buƙata. Kwatanta ƙimar ƙarfin dawakai.

Gudun: Ƙayyade saurin kowane latsawa na ruwa yana bayarwa.

【YIHUI】 Wanne Nau'in Latsa Na'uran Ruwa ne Mafi Kyau a gare ku

Yihui ba zai iya ba ku injunan latsawa na ruwa kawai ba, har ma da ƙira. Za mu iya magance muku duk matsalolin ku.

 


Lokacin aikawa: Yuli-07-2021